اللَّهُمَّ بِكَ أَمْسَيْنَا، وَبِكَ أَصْبَحْنَا، وَبِكَ نَحْيَا، وَبِكَ نَمُوتُ، وَإِلَيْكَ الْمَصِيرُ.
"Allaahumma bika amsaynaa, wa bika asbahnaa, wa bika nahyaa, wa bika namootu, wa ilaykal-maseer."
Ewe Mwenyezi Mungu, kwa uwezo Wako tumeingia jioni, na kwa uwezo Wako tuliamka asubuhi, na kwa uwezo Wako tunaishi, na kwa uwezo Wako tunakufa, na Kwako ndiko marejeo yetu ya mwisho.
O Allah, by Your leave we have reached the evening, and by Your leave we reached the morning, by Your leave we live, by Your leave we die, and unto You is our return.
Humkumbusha mwanadamu kuwa maisha ya kila siku ni safari inayoelekea kwa Muumba.