Nyuma
Adhkar za Jioni · HISN AL-MUSLIM

Dua ya Jioni ya Kutegemea Rehema ya Allah

أذكار المساء: اللهم بك أمسينا

Adhkar za Jioni Soma mara 1

اللَّهُمَّ بِكَ أَمْسَيْنَا، وَبِكَ أَصْبَحْنَا، وَبِكَ نَحْيَا، وَبِكَ نَمُوتُ، وَإِلَيْكَ الْمَصِيرُ.

"Allaahumma bika amsaynaa, wa bika asbahnaa, wa bika nahyaa, wa bika namootu, wa ilaykal-maseer."

Ewe Mwenyezi Mungu, kwa uwezo Wako tumeingia jioni, na kwa uwezo Wako tuliamka asubuhi, na kwa uwezo Wako tunaishi, na kwa uwezo Wako tunakufa, na Kwako ndiko marejeo ya mwisho.

O Allah, by Your leave we have reached the evening, and by Your leave we reached the morning, by Your leave we live, by Your leave we die, and unto You is our final return.

KAUNTA YA KUSOMA DUA HII Lengo: Mara 1
Fadhila za Dua Hii:

Sunnah rasmi ya kusomwa kila baada ya swala ya Alasiri au Magharibi ili kukabidhi usiku wako mikononi mwa Muumba.

Rejea na Chanzo

Kitabu / Chanzo:
Hisn al-Muslim #77, Tirmidhi 3391