Nyuma
Adhkar za Jioni · HISN AL-MUSLIM

Dua ya Jioni: Dua ya Kujikinga na Moto na Adhabu ya Kaburi Jioni

رَبِّ أَعُوذُ بِكَ مِنْ عَذَابٍ فِي النَّارِ وَعَذَابٍ فِي ا...

Adhkar za Jioni Soma mara 1

رَبِّ أَعُوذُ بِكَ مِنْ عَذَابٍ فِي النَّارِ وَعَذَابٍ فِي الْقَبْرِ.

"Rabbi a'oodhu bika min 'adhaabin fin-naari wa 'adhaabin fil-qabr."

Mola wangu Mlezi! Najikinga Kwako na adhabu ndani ya Moto na adhabu ndani ya kaburi.

My Lord, I seek refuge in You from torment in the Fire and torment in the grave.

KAUNTA YA KUSOMA DUA HII Lengo: Mara 1
Fadhila za Dua Hii:

Kukumbuka akhera na kujiwekea ngome thabiti ya kiroho kabla ya kulala.

Rejea na Chanzo

Kitabu / Chanzo:
Hisn al-Muslim #75, Muslim 2723