Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih Muslim · Na. HE-4198

Atakayeswali (wakati) wa baridi mbili ataingia peponi

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniSwala, Tohara na IbadaKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na Wema

Hadith zinazofanana

Sahih Muslim · Na. 93 40%

Imepokelewa Kutoka kwa Jabiri bin Abdillah -Radhi za Allah ziwe juu yao- amesema: Nilimsikia Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- akisema:...

imepokelewaataingiapeponiradhi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 6474 38%

Imepokelewa Kutoka kwa Sahal Ibn Sa'd -Radhi za Allah ziwe juu yake- kutoka kwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake-: "Yeyote atakayenidham...

imepokelewaradhimbili

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-65008 38%

Imepokelewa kutoka kwa Jabiri Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake amesema: Mtu mmoja alimjia Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- akasema...

imepokelewaataingiapeponiradhi

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 814 36%

Imepokelewa kutoka kwa Uqba bin Aamir -radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake-amesema: Amesema Mtume rehema na amani ziwe juu yake: "Zimetere...

imepokelewaradhimbili

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 4497 30%

Imepokewa kutoka kwa Abdullahi bin Masoud -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- amesema: Alisema Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- nen...

ataingiapeponiradhi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 2790 30%

Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- yakwamba Mtume -Rehema na Amani ziwe juu yake- Amesema: "Hakika peponi kuna...

peponiradhimbili

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.