Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih Muslim · Na. 93

Atakayekutana na Mwenyezi Mungu akiwa hamshirikishi na chochote basi ataingia Peponi, na atakayekutana naye akimshirikisha ataingia Motoni

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na WemaPepo, Akhera na Siku ya Mwisho

Hadith zinazofanana

Sahih Muslim · Na. 93 100%

Imepokelewa Kutoka kwa Jabiri bin Abdillah -Radhi za Allah ziwe juu yao- amesema: Nilimsikia Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- akisema:...

akimshirikishaatakayekutanahamshirikishiimepokelewanilimsikiaabdillah

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-65008 60%

Imepokelewa kutoka kwa Jabiri Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake amesema: Mtu mmoja alimjia Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- akasema...

hamshirikishiimepokelewachochoteataingiajabiripeponi

Linganisha na hii
Jami' at-Tirmidhiy · Na. 3383 45%

Imepokelewa Kutoka kwa Jabiri -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake amesema: Nilimsikia Mtume wa Mwenyezi Mungu -Rehema na Amani ziwe juu y...

imepokelewanilimsikiaakisemajabiriradhi

Linganisha na hii
Jami' at-Tirmidhiy · Na. 3383 45%

Imepokelewa Kutoka kwa Jabiri -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake amesema: Nilimsikia Mtume wa Mwenyezi Mungu -Rehema na Amani ziwe juu y...

imepokelewanilimsikiaakisemajabiriradhi

Linganisha na hii
Sunan an-Nasa'i · Na. HE-3567 45%

Imepokelewa Kutoka kwa Jabiri -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake amesema: Nilimsikia Mtume wa Mwenyezi Mungu -Rehema na Amani ziwe juu y...

imepokelewanilimsikiaakisemajabiriradhi

Linganisha na hii
Sunan Ibn Majah · Na. HE-3567 45%

Imepokelewa Kutoka kwa Jabiri -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake amesema: Nilimsikia Mtume wa Mwenyezi Mungu -Rehema na Amani ziwe juu y...

imepokelewanilimsikiaakisemajabiriradhi

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.