Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih Muslim · Na. HE-3706

Haki za muislamu juu ya muislamu mwenzake ni tano: Kujibu salamu, na kumtembelea mgonjwa, na kufuata jeneza, na kuitika wito, na kumuombea dua mwenye kupiga cha...

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniDua, Dhikri na Utulivu wa MoyoKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na Wema

Hadith zinazofanana

Sahih al-Bukhari · Na. 1240 100%

Imepokelewa Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Nilimsikia Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- akisema: "Haki...

imepokelewakumtembeleanilimsikiakumuombeamuislamumwenzake

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 1240 100%

Imepokelewa Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Nilimsikia Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- akisema: "Haki...

imepokelewakumtembeleanilimsikiakumuombeamuislamumwenzake

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. HE-2944 37%

Kutoka kwa Baraa bin Azib radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Alituamrisha Mtume rehema na amani ziwe juu yake mambo saba, na akatukataza...

kumtembeleakumuombeamgonjwakuitikasalamujeneza

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 2066 37%

Kutoka kwa Baraa bin Azib radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Alituamrisha Mtume rehema na amani ziwe juu yake mambo saba, na akatukataza...

kumtembeleakumuombeamgonjwakuitikasalamujeneza

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. HE-2944 37%

Kutoka kwa Baraa bin Azib radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Alituamrisha Mtume rehema na amani ziwe juu yake mambo saba, na akatukataza...

kumtembeleakumuombeamgonjwakuitikasalamujeneza

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 2066 37%

Kutoka kwa Baraa bin Azib radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Alituamrisha Mtume rehema na amani ziwe juu yake mambo saba, na akatukataza...

kumtembeleakumuombeamgonjwakuitikasalamujeneza

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.