Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih al-Bukhari · Na. HE-2944

Alituamrisha Mtume rehema na amani ziwe juu yake mambo saba, na akatukataza mambo saba

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na Wema

Hadith zinazofanana

Sahih Muslim · Na. 2066 100%

Kutoka kwa Baraa bin Azib radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Alituamrisha Mtume rehema na amani ziwe juu yake mambo saba, na akatukataza...

iliyotengenezwaaliyedhulumiwaalituamrishaakatukatazakumtembeleakusindikiza

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. HE-2944 100%

Kutoka kwa Baraa bin Azib radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Alituamrisha Mtume rehema na amani ziwe juu yake mambo saba, na akatukataza...

iliyotengenezwaaliyedhulumiwaalituamrishaakatukatazakumtembeleakusindikiza

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 2066 100%

Kutoka kwa Baraa bin Azib radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Alituamrisha Mtume rehema na amani ziwe juu yake mambo saba, na akatukataza...

iliyotengenezwaaliyedhulumiwaalituamrishaakatukatazakumtembeleakusindikiza

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 1240 37%

Imepokelewa Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Nilimsikia Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- akisema: "Haki...

kumtembeleakumuombeamgonjwakuitikajenezamwenye

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 1240 37%

Imepokelewa Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Nilimsikia Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- akisema: "Haki...

kumtembeleakumuombeamgonjwakuitikajenezamwenye

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-3706 37%

Imepokelewa Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Nilimsikia Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- akisema: "Haki...

kumtembeleakumuombeamgonjwakuitikajenezamwenye

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.