Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih Muslim · Na. HE-3703

Ewe Hakim, hakika mali hii ni kijani kibichi kitamu

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniTawba na Msamaha wa AllahKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na Wema

Hadith zinazofanana

Sahih al-Bukhari · Na. 2750 100%

Imepokelewa kutoka kwa Hakiim Bin Hizaam radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake amesema: Nilimuomba Mtume rehema na amani ziwe juu yake akani...

atakayeichukuasitompunguziantakapoondokahatobarikiwaimepokelewaatabarikiwa

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 1429 21%

Imepokelewa kutoka kwa Abdallah bin Omari -radhi za Allah ziwe juu yake na baba yake-: Ya kwamba Mtume rehema na amani ziwe juu yake alisema...

imepokelewakulikoradhimkonochiniomari

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-3599 21%

Imepokelewa kutoka kwa Abdallah bin Omari -radhi za Allah ziwe juu yake na baba yake-: Ya kwamba Mtume rehema na amani ziwe juu yake alisema...

imepokelewakulikoradhimkonochiniomari

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 5833 20%

Imepokelewa kutoka kwa Omari radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Amesema Mtume rehema na amani ziwe juu yake: "Atakayevaa hariri duniani h...

imepokelewadunianiradhiomari

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-2986 20%

Imepokelewa kutoka kwa Omari radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Amesema Mtume rehema na amani ziwe juu yake: "Atakayevaa hariri duniani h...

imepokelewadunianiradhiomari

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 5834 20%

Imepokelewa kutoka kwa Omari radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Amesema Mtume rehema na amani ziwe juu yake: "Atakayevaa hariri duniani h...

imepokelewadunianiradhiomari

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.