Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih al-Bukhari · Na. 1429

Mkono wa juu ni bora kuliko mkono wa chini

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniFamilia, Ndoa na Haki za WazaziDua, Dhikri na Utulivu wa MoyoKupendana kwa Ajili ya Allah na Udugu

Hadith zinazofanana

Sahih Muslim · Na. HE-3599 100%

Imepokelewa kutoka kwa Abdallah bin Omari -radhi za Allah ziwe juu yake na baba yake-: Ya kwamba Mtume rehema na amani ziwe juu yake alisema...

imepokelewakuombaombaabdallahkujizuiaunaoombamimbari

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 6021 38%

Imepokelewa kutoka kwa Jaabir -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yao- kuwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Kila wema ni sadak...

imepokelewasadakaradhi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 3014 35%

Imepokelewa kutoka kwa Abdallah bin Omari -Radhi za Allah ziwe juu yake na baba yake-: Ya kwamba mwanamke mmoja alipatikana akiwa kauwawa ka...

imepokelewaabdallahomariradhiakiwa

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-2949 35%

Imepokelewa kutoka kwa Abdallah bin Omari -Radhi za Allah ziwe juu yake na baba yake-: Ya kwamba mwanamke mmoja alipatikana akiwa kauwawa ka...

imepokelewaabdallahomariradhiakiwa

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 3014 35%

Imepokelewa kutoka kwa Abdallah bin Omari -Radhi za Allah ziwe juu yake na baba yake-: Ya kwamba mwanamke mmoja alipatikana akiwa kauwawa ka...

imepokelewaabdallahomariradhiakiwa

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-2949 35%

Imepokelewa kutoka kwa Abdallah bin Omari -Radhi za Allah ziwe juu yake na baba yake-: Ya kwamba mwanamke mmoja alipatikana akiwa kauwawa ka...

imepokelewaabdallahomariradhiakiwa

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.