Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih Muslim · Na. HE-3565

Simama na uswali witiri ewe Aisha

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniSwala, Tohara na IbadaFamilia, Ndoa na Haki za WazaziKupendana kwa Ajili ya Allah na Udugu

Hadith zinazofanana

Sahih al-Bukhari · Na. HE-3565 100%

Kutoka kwa Aisha -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- Yakwamba Mtume -Rehema na Amani ziwe juu yake- alikuwa akiswali swala zake za usiku...

inapobakiaanamuamshayakwambaakiswalikajilazaanaswali

Linganisha na hii
Jami' at-Tirmidhiy · Na. HE-11303 33%

Kutoka kwa Waabiswa radhi za Allah ziwe juu yake: Yakwamba Mtume rehema na amani ziwe juu yake alimuona mtu mmoja akiswali peke yake nyuma y...

yakwambaakiswaliradhiswala

Linganisha na hii
Sunan Abu Dawud · Na. HE-11303 33%

Kutoka kwa Waabiswa radhi za Allah ziwe juu yake: Yakwamba Mtume rehema na amani ziwe juu yake alimuona mtu mmoja akiswali peke yake nyuma y...

yakwambaakiswaliradhiswala

Linganisha na hii
Musnad Ahmad · Na. HE-11303 33%

Kutoka kwa Waabiswa radhi za Allah ziwe juu yake: Yakwamba Mtume rehema na amani ziwe juu yake alimuona mtu mmoja akiswali peke yake nyuma y...

yakwambaakiswaliradhiswala

Linganisha na hii
Sunan Ibn Majah · Na. HE-11303 33%

Kutoka kwa Waabiswa radhi za Allah ziwe juu yake: Yakwamba Mtume rehema na amani ziwe juu yake alimuona mtu mmoja akiswali peke yake nyuma y...

yakwambaakiswaliradhiswala

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-3758 31%

Kutoka kwa Aisha -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- Amesema: Tulikuwa tukimuandalia Mjumbe wa Mwenyezi Mungu -Rehema na Amani ziwe juu...

anamuamshaanaswaliaisharadhiusiku

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.