Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sunan an-Nasa'i · Na. HE-3518

usijekuacha mwisho wa kila swala kusema: Allaahumma ainni alaa dhikrika washukrika wahusni ibaadatika" Ewe Mwenyezi Mungu nisadie katika kukutaja na kukushukuru...

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniSwala, Tohara na IbadaDua, Dhikri na Utulivu wa MoyoKupendana kwa Ajili ya Allah na Udugu

Hadith zinazofanana

Sunan Abu Dawud · Na. 1522 100%

Kutoka kwa Muadhi bin Jabali -radhi za Allah ziwe juu yake-: Yakwamba Mtume rehema na amani ziwe juu yake alimshika mkono wake, na akasema:...

ninakupendausijekuachakukushukuruninakuusiaallaahummawashukrika

Linganisha na hii
Musnad Ahmad · Na. HE-3518 100%

Kutoka kwa Muadhi bin Jabali -radhi za Allah ziwe juu yake-: Yakwamba Mtume rehema na amani ziwe juu yake alimshika mkono wake, na akasema:...

ninakupendausijekuachakukushukuruninakuusiaallaahummawashukrika

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 591 13%

Kutoka kwa Thauban -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Alikuwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- anapoondoka katika swala yake anaom...

allaahummaradhiswala

Linganisha na hii
Sunan Ibn Majah · Na. HE-65418 11%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -radhi za Allah ziwe juu yake- yakwamba Mtume -rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Atakapoingia mmo...

allaahummayakwambaradhi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. HE-5212 11%

Imepokelewa kutoka kwa Aisha mama wa waumini radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Hakuwahi kuswali tena Mtume rehema na amani ziwe juu yake...

kusemaradhiswala

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-5212 11%

Imepokelewa kutoka kwa Aisha mama wa waumini radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Hakuwahi kuswali tena Mtume rehema na amani ziwe juu yake...

kusemaradhiswala

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.