Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih Muslim · Na. HE-3456

Nilimjia Mtume -Rehema na Amani ziwe juu yake- naye akiwa anapiga mswaki kwa mswaki wa mti mbichi, Akasema: na ncha ya mswaki ikiwa katika ulimi wake, naye akis...

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na WemaKuhifadhi Ulimi na Kudhibiti Hasira

Hadith zinazofanana

Sahih al-Bukhari · Na. HE-3456 100%

Kutoka kwa Abuu Musa Al-Ash'ariy -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- Amesema: (Nilimjia Mtume -Rehema na Amani ziwe juu yake- naye akiwa...

anajigogoakujigogoanilimjiaanapigaakisemamdomoni

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 49 27%

Hadithi imepokelewa na Abii Said Alkhuduriy -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- amesema: Nilimsikia Mtume wa Mwenyezi Mungu -Rehema na A...

akisemaradhiikiwaulimimwake

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 233 22%

Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake- yakwamba Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- alikuwa akisema: "Swala tano, na ijuma...

akisemaradhiikiwa

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 233 22%

Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake- yakwamba Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- alikuwa akisema: "Swala tano, na ijuma...

akisemaradhiikiwa

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 93 21%

Imepokelewa Kutoka kwa Jabiri bin Abdillah -Radhi za Allah ziwe juu yao- amesema: Nilimsikia Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- akisema:...

akisemaradhiakiwa

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 93 21%

Imepokelewa Kutoka kwa Jabiri bin Abdillah -Radhi za Allah ziwe juu yao- amesema: Nilimsikia Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- akisema:...

akisemaradhiakiwa

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.