Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih Muslim · Na. HE-3444

akatawadha mbele yao udhu wa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake-

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniSwala, Tohara na IbadaKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na Wema

Hadith zinazofanana

Sahih al-Bukhari · Na. 186 100%

Imepokelewa kutoka kwa Yahya Bin Umaara Al-Maaziniy amesema: Nilimshuhudia Amri Bin Abii Hasan akimuuliza Abdallah Bin Zaidi, kuhusu udhu wa...

nilimshuhudiaimepokelewaakapandishaakimuulizaakatawadhaakasukutua

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 164 43%

Imepokelewa kutoka kwa Humran kijana wa Othman bin Affan alimuona Othman bin Affan akiomba kuletewa chombo cha udhu, akamimina juu ya mikono...

imepokelewaakapandishaakasukutuaakamiminaakaingizaakapenga

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 164 43%

Imepokelewa kutoka kwa Humran kijana wa Othman bin Affan alimuona Othman bin Affan akiomba kuletewa chombo cha udhu, akamimina juu ya mikono...

imepokelewaakapandishaakasukutuaakamiminaakaingizaakapenga

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-3313 43%

Imepokelewa kutoka kwa Humran kijana wa Othman bin Affan alimuona Othman bin Affan akiomba kuletewa chombo cha udhu, akamimina juu ya mikono...

imepokelewaakapandishaakasukutuaakamiminaakaingizaakapenga

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 276 28%

Imepokelewa kutoka kwa Maimuna mama wa waumini Radhi za Allah ziwe juu yake, amesema: Nilimuandalia kuoga Mtume rehema na amani ziwe juu yak...

imepokelewaakapandishaakasukutuaakamiminaakaoshamikono

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-3310 28%

Imepokelewa kutoka kwa Maimuna mama wa waumini Radhi za Allah ziwe juu yake, amesema: Nilimuandalia kuoga Mtume rehema na amani ziwe juu yak...

imepokelewaakapandishaakasukutuaakamiminaakaoshamikono

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.