Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Musnad Ahmad · Na. HE-3375

Hakika katika watu waovu zaidi ni wale watakaokutwa na Kiyama wakiwa hai, na mwenye kuyafanya makaburi kuwa mahala pa kusalia

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na WemaPepo, Akhera na Siku ya Mwisho

Hadith zinazofanana

Musnad Ahmad · Na. HE-3375 100%

Kutoka kwa Abdallah bin Masoud -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Nilimsikia Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- akisema: "Hakika kat...

watakaokutwanilimsikiakuyafanyaabdallahmakaburiakisema

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. HE-2962 49%

Kutoka kwa Abdallah bin Masoud -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: amesema Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- akisema: "La kwanza lit...

abdallahakisemamasoudkiyamaradhi

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 1678 49%

Kutoka kwa Abdallah bin Masoud -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: amesema Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- akisema: "La kwanza lit...

abdallahakisemamasoudkiyamaradhi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. HE-2962 49%

Kutoka kwa Abdallah bin Masoud -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: amesema Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- akisema: "La kwanza lit...

abdallahakisemamasoudkiyamaradhi

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 1678 49%

Kutoka kwa Abdallah bin Masoud -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: amesema Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- akisema: "La kwanza lit...

abdallahakisemamasoudkiyamaradhi

Linganisha na hii
Sunan Abu Dawud · Na. 3883 43%

Kutoka kwa Abdallah bin Masoud -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Nilimsikia Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- akisema: "Hakika mak...

nilimsikiaabdallahakisemamasoudradhi

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.