Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih Muslim · Na. 1678

La kwanza litakalohukumiwa kati ya watu siku ya kiyama ni katika damu

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na WemaPepo, Akhera na Siku ya Mwisho

Hadith zinazofanana

Sahih al-Bukhari · Na. HE-2962 100%

Kutoka kwa Abdallah bin Masoud -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: amesema Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- akisema: "La kwanza lit...

litakalohukumiwaabdallahakisemamasoudkwanzakiyama

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 1678 100%

Kutoka kwa Abdallah bin Masoud -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: amesema Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- akisema: "La kwanza lit...

litakalohukumiwaabdallahakisemamasoudkwanzakiyama

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. HE-2962 100%

Kutoka kwa Abdallah bin Masoud -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: amesema Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- akisema: "La kwanza lit...

litakalohukumiwaabdallahakisemamasoudkwanzakiyama

Linganisha na hii
Sunan Abu Dawud · Na. 3883 50%

Kutoka kwa Abdallah bin Masoud -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Nilimsikia Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- akisema: "Hakika mak...

abdallahakisemamasoudradhi

Linganisha na hii
Sunan Abu Dawud · Na. 3883 50%

Kutoka kwa Abdallah bin Masoud -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Nilimsikia Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- akisema: "Hakika mak...

abdallahakisemamasoudradhi

Linganisha na hii
Musnad Ahmad · Na. HE-5273 50%

Kutoka kwa Abdallah bin Masoud -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Nilimsikia Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- akisema: "Hakika mak...

abdallahakisemamasoudradhi

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.