Sahih al-Bukhari · Na. 7045
Atakapoota mmoja wenu ndoto anayoipenda basi ndoto hiyo inatoka kwa Mwenyezi Mungu, hivyo, amshukuru Mwenyezi Mungu kwa ndoto hiyo na aisimulie, na akiota ndoto...
Mada zinazohusiana
Tawhid na Misingi ya ImaniKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na Wema
Hadith zinazofanana
Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -radhi za Allah ziwe juu yake- yakuwa yeye alimsikia Mtume -rehema na amani ziwe juu yake- akisema: "Ata...
anayoyachukiaimepokelewaanayoipendaasiisimuliehaitomdhuruatakapoota
Linganisha na hiiImepokelewa kutoka kwa Abuu Katada -radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: amesema Mtume -rehema na amani ziwe juu yake-: "Ndoto njema hutok...
imepokelewahaitomdhuruatakapootakutokanashetaniradhi
Linganisha na hiiImepokelewa kutoka kwa Abuu Katada -radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: amesema Mtume -rehema na amani ziwe juu yake-: "Ndoto njema hutok...
imepokelewahaitomdhuruatakapootakutokanashetaniradhi
Linganisha na hiiImepokelewa kutoka kwa Abuu Katada -radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: amesema Mtume -rehema na amani ziwe juu yake-: "Ndoto njema hutok...
imepokelewahaitomdhuruatakapootakutokanashetaniradhi
Linganisha na hiiImepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -radhi za Allah ziwe juu yake- yakuwa yeye alimsikia Mtume -rehema na amani ziwe juu yake- akisema: "Hap...
imepokelewaalimsikiahurairaakisemayakuwaradhi
Linganisha na hiiImepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -radhi za Allah ziwe juu yake- yakuwa yeye alimsikia Mtume -rehema na amani ziwe juu yake- akisema: "Hap...
imepokelewaalimsikiahurairaakisemayakuwaradhi
Linganisha na hiiUfanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.
Isnad na wasifu wa wapokezi
Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.