Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih al-Bukhari · Na. 7045

Atakapoota mmoja wenu ndoto anayoipenda basi ndoto hiyo inatoka kwa Mwenyezi Mungu, hivyo, amshukuru Mwenyezi Mungu kwa ndoto hiyo na aisimulie, na akiota ndoto...

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na Wema

Hadith zinazofanana

Sahih al-Bukhari · Na. 7045 100%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -radhi za Allah ziwe juu yake- yakuwa yeye alimsikia Mtume -rehema na amani ziwe juu yake- akisema: "Ata...

anayoyachukiaimepokelewaanayoipendaasiisimuliehaitomdhuruatakapoota

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 3292 46%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Katada -radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: amesema Mtume -rehema na amani ziwe juu yake-: "Ndoto njema hutok...

imepokelewahaitomdhuruatakapootakutokanashetaniradhi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 3292 46%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Katada -radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: amesema Mtume -rehema na amani ziwe juu yake-: "Ndoto njema hutok...

imepokelewahaitomdhuruatakapootakutokanashetaniradhi

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-3586 46%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Katada -radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: amesema Mtume -rehema na amani ziwe juu yake-: "Ndoto njema hutok...

imepokelewahaitomdhuruatakapootakutokanashetaniradhi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. HE-2987 31%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -radhi za Allah ziwe juu yake- yakuwa yeye alimsikia Mtume -rehema na amani ziwe juu yake- akisema: "Hap...

imepokelewaalimsikiahurairaakisemayakuwaradhi

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 1708 31%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -radhi za Allah ziwe juu yake- yakuwa yeye alimsikia Mtume -rehema na amani ziwe juu yake- akisema: "Hap...

imepokelewaalimsikiahurairaakisemayakuwaradhi

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.