Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih Muslim · Na. HE-3232

Hujibiwa mmoja wenu anapokuwa hajafanya haraka: anasema: Nimemuomba Mola wangu, na wala sijaona ananijibu mimi

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniTawba na Msamaha wa AllahDua, Dhikri na Utulivu wa Moyo

Hadith zinazofanana

Sahih al-Bukhari · Na. HE-3232 100%

Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- hadithi Marfu'u: "Hujibiwa mmoja wenu anapokuwa hajafanya haraka: anasema: N...

nimemuombaanapokuwahajafanyaananijibukuendeleapakasemwa

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 2735 100%

Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- hadithi Marfu'u: "Hujibiwa mmoja wenu anapokuwa hajafanya haraka: anasema: N...

nimemuombaanapokuwahajafanyaananijibukuendeleapakasemwa

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. HE-3232 100%

Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- hadithi Marfu'u: "Hujibiwa mmoja wenu anapokuwa hajafanya haraka: anasema: N...

nimemuombaanapokuwahajafanyaananijibukuendeleapakasemwa

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 6862 25%

Kutoka kwa bin Omari -radhi za Allah ziwe juu yake yeye na baba yake- amesema: Amesema Mtume -rehema na amani ziwe juu yake-: "Muumini hatoa...

kuendeleahatoacharadhimadam

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 482 18%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake-yakwamba Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Palipo karibu zai...

anapokuwahurairaradhi

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 482 18%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake-yakwamba Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Palipo karibu zai...

anapokuwahurairaradhi

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.