Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih Muslim · Na. HE-3095

Yakwamba Mtume -Rehema na Amani ziwe juu yake- Alikuwa akinyanyua mikono yake usawa wa mabega yake anapofungua swala,

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniSwala, Tohara na IbadaFamilia, Ndoa na Haki za WazaziKupendana kwa Ajili ya Allah na Udugu

Hadith zinazofanana

Sahih al-Bukhari · Na. 735 100%

Na kutoka kwa Ibn Omari Radhi za Allah ziwe juu yake na baba yake: Yakwamba Mtume -Rehema na Amani ziwe juu yake- Alikuwa akinyanyua mikono...

aliyemuhimidianaponyanyuaanapofunguaanainyanyuaakinyanyuaamemsikia

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-3095 100%

Na kutoka kwa Ibn Omari Radhi za Allah ziwe juu yake na baba yake: Yakwamba Mtume -Rehema na Amani ziwe juu yake- Alikuwa akinyanyua mikono...

aliyemuhimidianaponyanyuaanapofunguaanainyanyuaakinyanyuaamemsikia

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 735 100%

Na kutoka kwa Ibn Omari Radhi za Allah ziwe juu yake na baba yake: Yakwamba Mtume -Rehema na Amani ziwe juu yake- Alikuwa akinyanyua mikono...

aliyemuhimidianaponyanyuaanapofunguaanainyanyuaakinyanyuaamemsikia

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 476 26%

Imepokewa kutoka kwa Abuu Aufaa -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Alikuwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- anaponyanyua mgongo wa...

anaponyanyuarabbanaaradhirukuulimanhamdu

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 498 26%

Imepokelewa kutoka kwa Aisha mama wa waumini radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Alikuwa Mtume rehema na amani ziwe juu yake akifungua swa...

anaponyanyuatakbiramikonokichwasijidaradhi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 3613 17%

Imepokewa kutoka kwa Anas bin Maalik -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake-: Yakwamba Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- siku moja alimk...

akinyanyuayakwambakichwaradhichakenjema

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.