Sahih al-Bukhari · Na. 2989
Kila kiungo kwa watu kina sadaka
Mada zinazohusiana
Tawhid na Misingi ya ImaniSwala, Tohara na IbadaFamilia, Ndoa na Haki za WazaziKupendana kwa Ajili ya Allah na Udugu
Hadith zinazofanana
Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Amesema Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake-: "Kila kiungo kwa...
inayochomozewaukamnyanyuliaimepokelewakumpandishaunayokwendaukimsaidia
Linganisha na hiiImepokelewa kutoka kwa Jaabir -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yao- kuwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Kila wema ni sadak...
imepokelewasadakaradhi
Linganisha na hiiImepokelewa kutoka kwa Jaabir -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yao- kuwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Kila wema ni sadak...
imepokelewasadakaradhi
Linganisha na hiiImepokelewa kutoka kwa Jaabir -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yao- kuwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Kila wema ni sadak...
imepokelewasadakaradhi
Linganisha na hiiImepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- yakwamba Mtume -rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Msiwaan...
imepokelewahurairanjianiradhi
Linganisha na hiiImepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -radhi za Allah ziwe juu yake- kutoka kwa Mtume -rehema na amani ziwe juu yake-: "Atakayekwenda asubuhi...
imepokelewamsikitinihurairaradhi
Linganisha na hiiUfanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.
Isnad na wasifu wa wapokezi
Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.