Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih Muslim · Na. 2858

Si chochote dunia katika Akhera isipokuwa ni kama mfano wa mmoja wenu anapoweka kidole chake baharini, kisha atazame kimerudi na nini?

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na WemaPepo, Akhera na Siku ya Mwisho

Hadith zinazofanana

Sahih al-Bukhari · Na. 4699 25%

kutoka kwa Albaraa bin Aazib Radhi za Allah ziwe juu yake- hakika Mtume Rehema na amani za Allah ziwe juu yake alisema: "Muislamu atakapouli...

isipokuwamjumbeakheraradhidunia

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-4206 25%

kutoka kwa Albaraa bin Aazib Radhi za Allah ziwe juu yake- hakika Mtume Rehema na amani za Allah ziwe juu yake alisema: "Muislamu atakapouli...

isipokuwamjumbeakheraradhidunia

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. HE-3413 24%

Kutoka kwa Abuu Dharri Al-Ghifaariy -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- Hadithi Marfu'u: "Si chochote kursiy (Mahala anapoweka miguu Ar-...

isipokuwaanapowekachochoteradhi

Linganisha na hii
Sunan Abu Dawud · Na. 2438 22%

Imepokewa kutoka kwa Bin Abbas -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yao na baba yake- amesema: Amesema Mtume wa Mwenyezi Mungu -Rehema na amani...

isipokuwachochotemjumberadhi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. HE-6255 22%

Imepokewa kutoka kwa Bin Abbas -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yao na baba yake- amesema: Amesema Mtume wa Mwenyezi Mungu -Rehema na amani...

isipokuwachochotemjumberadhi

Linganisha na hii
Sunan Abu Dawud · Na. 2438 22%

Imepokewa kutoka kwa Bin Abbas -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yao na baba yake- amesema: Amesema Mtume wa Mwenyezi Mungu -Rehema na amani...

isipokuwachochotemjumberadhi

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.