Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih Muslim · Na. 2017

Hakika Shetani hukihalalisha chakula kwa kutotajwa jina la Mwenyezi Mungu katika chakula hicho

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniSwala, Tohara na IbadaRiziki Halali na KaziKupendana kwa Ajili ya Allah na Udugu

Hadith zinazofanana

Hakuna hadith yenye maneno yanayofanana vya kutosha.

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.