Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih al-Bukhari · Na. 5995

Atakayesimamia chochote kwa watoto wa kike hawa, akawatendea wema, basi watakuwa ni kinga kwake kutokana na moto

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tabia Njema na MaadiliTawhid na Misingi ya ImaniFamilia, Ndoa na Haki za WazaziKupendana kwa Ajili ya Allah na Udugu

Hadith zinazofanana

Sahih Muslim · Na. HE-3358 100%

Kutoka kwa Aisha mama wa waumini radhi za Allah ziwe juu yake, mke wa Mtume rehema na amani ziwe juu yake, alimsimulia akasema: Alinijia mwa...

atakayesimamiaalimsimuliaakaigawanyaakanyanyukaakamsimuliaakawatendea

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. HE-3396 16%

Kutoka kwa Huswain bin Abdirrahman amesema: Nilikuwa kwa Saidi bin Jubair akasema: Ni nani kati yenu aliyeiona nyota iliyodondoka jana usiku...

akanyanyukaakaingiachochoteakatokawawilikwangu

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. HE-3396 16%

Kutoka kwa Huswain bin Abdirrahman amesema: Nilikuwa kwa Saidi bin Jubair akasema: Ni nani kati yenu aliyeiona nyota iliyodondoka jana usiku...

akanyanyukaakaingiachochoteakatokawawilikwangu

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 220 16%

Kutoka kwa Huswain bin Abdirrahman amesema: Nilikuwa kwa Saidi bin Jubair akasema: Ni nani kati yenu aliyeiona nyota iliyodondoka jana usiku...

akanyanyukaakaingiachochoteakatokawawilikwangu

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 434 16%

Imenukuliwa kutoka kwa Aisha mama wa waumini radhi za Allah ziwe juu yake: Yakwamba Mama Salama alimsimulia Mtume -Rehema na amani ziwe juu...

alimsimuliawauminiaisharadhizaidi

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-10887 16%

Imenukuliwa kutoka kwa Aisha mama wa waumini radhi za Allah ziwe juu yake: Yakwamba Mama Salama alimsimulia Mtume -Rehema na amani ziwe juu...

alimsimuliawauminiaisharadhizaidi

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.