Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih Muslim · Na. 121

Hivi hukujua kuwa uislamu hufuta madhambi yaliyokuwa kabla yake, na kuwa kuhama kunafuta madhambi yaliyokuwa kabla yake, nakuwa Hija inafuta madhambi yaliyokuwa...

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Subira na MitihaniTawhid na Misingi ya ImaniFamilia, Ndoa na Haki za WazaziKupendana kwa Ajili ya Allah na Udugu

Hadith zinazofanana

Sahih Muslim · Na. 121 100%

Kutoka kwa bin Shammasa Al Mihriy Amesema:Tulifika kwa Amru bin Aaswi naye akiwa katika safari ya kifo, akalia kwa muda mrefu, na akageuza u...

niliyemuheshimuhakukubashiriatunayoyaandaanilichotamanianayemchukianiliyempenda

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.