Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih al-Bukhari · Na. 7321

Haitokei kuuliwa nafsi yoyote kwa dhulma isipokuwa hupata binadamu wa mwanzo fungu (la dhambi) kutoka katika damu hiyo, kwasababu yeye ndiye muanzilishi wa kwan...

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniTawba na Msamaha wa Allah

Hadith zinazofanana

Sahih al-Bukhari · Na. HE-3445 100%

Kutoka kwa Abdallah bin Mas'udi -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake-Hadithi Marfu'u: "Haitokei kuuliwa nafsi yoyote kwa dhulma isipokuwa...

muanzilishiisipokuwakwasababuabdallahhaitokeibinadamu

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-3445 100%

Kutoka kwa Abdallah bin Mas'udi -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake-Hadithi Marfu'u: "Haitokei kuuliwa nafsi yoyote kwa dhulma isipokuwa...

muanzilishiisipokuwakwasababuabdallahhaitokeibinadamu

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 7512 32%

Kutoka kwa Jaabir bin Abdillah -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yao- Hadithi Marfu'u:"Msiziombee mabaya nafsi nakhofia dua hizo zisikutane...

isipokuwahadithiradhimarfunafsi

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 7512 32%

Kutoka kwa Jaabir bin Abdillah -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yao- Hadithi Marfu'u:"Msiziombee mabaya nafsi nakhofia dua hizo zisikutane...

isipokuwahadithiradhimarfunafsi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. HE-2962 27%

Kutoka kwa Abdallah bin Masoud -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: amesema Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- akisema: "La kwanza lit...

abdallahkwanzaradhi

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 1678 27%

Kutoka kwa Abdallah bin Masoud -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: amesema Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- akisema: "La kwanza lit...

abdallahkwanzaradhi

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.