Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih al-Bukhari · Na. HE-2965

Chukua katika mali yake kwa wema, kiasi kinachokutosha wewe na wanao

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tabia Njema na MaadiliTawhid na Misingi ya ImaniFamilia, Ndoa na Haki za WazaziKupendana kwa Ajili ya Allah na Udugu

Hadith zinazofanana

Sahih Muslim · Na. 1714 100%

Imepokelewa kutoka kwa Aisha mama wa waumini radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Aliingia Hindu binti Utba mke wa Abuu Sufiani kwa Mtume r...

ninachokichukuakinachokutoshayanayonitoshaimepokelewaisipokuwaaliingia

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. HE-2965 100%

Imepokelewa kutoka kwa Aisha mama wa waumini radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Aliingia Hindu binti Utba mke wa Abuu Sufiani kwa Mtume r...

ninachokichukuakinachokutoshayanayonitoshaimepokelewaisipokuwaaliingia

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 1714 100%

Imepokelewa kutoka kwa Aisha mama wa waumini radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Aliingia Hindu binti Utba mke wa Abuu Sufiani kwa Mtume r...

ninachokichukuakinachokutoshayanayonitoshaimepokelewaisipokuwaaliingia

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 1520 28%

Imepokelewa kutoka kwa Aisha mama wa waumini -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Ewe Mjumbe wa Mwenyezi Mungu, tunaiona Jihadi kuwa ni a...

imepokelewawauminimjumbeaisharadhi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 1520 28%

Imepokelewa kutoka kwa Aisha mama wa waumini -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Ewe Mjumbe wa Mwenyezi Mungu, tunaiona Jihadi kuwa ni a...

imepokelewawauminimjumbeaisharadhi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 6092 25%

Imepokelewa kutoka kwa Aisha mama wa waumini radhi za Allah ziwe juu yake, amesema: Sikumuona Mtume -rehema amani ziwe juu yake- katu akipit...

imepokelewawauminiaisharadhi

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.