Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih al-Bukhari · Na. 1520

Ewe Mjumbe wa Mwenyezi Mungu, tunaiona Jihadi kuwa ni amali bora zaidi, basi je tupigane? Akasema: "Hapana, lakini Jihadi iliyo bora zaidi ni Hija iliyokubaliwa

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniFamilia, Ndoa na Haki za Wazazi

Hadith zinazofanana

Sahih al-Bukhari · Na. 1520 100%

Imepokelewa kutoka kwa Aisha mama wa waumini -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Ewe Mjumbe wa Mwenyezi Mungu, tunaiona Jihadi kuwa ni a...

iliyokubaliwaimepokelewatunaionatupiganewauminimjumbe

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 6092 33%

Imepokelewa kutoka kwa Aisha mama wa waumini radhi za Allah ziwe juu yake, amesema: Sikumuona Mtume -rehema amani ziwe juu yake- katu akipit...

imepokelewawauminiaisharadhi

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-3060 33%

Imepokelewa kutoka kwa Aisha mama wa waumini radhi za Allah ziwe juu yake, amesema: Sikumuona Mtume -rehema amani ziwe juu yake- katu akipit...

imepokelewawauminiaisharadhi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 6092 33%

Imepokelewa kutoka kwa Aisha mama wa waumini radhi za Allah ziwe juu yake, amesema: Sikumuona Mtume -rehema amani ziwe juu yake- katu akipit...

imepokelewawauminiaisharadhi

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-3060 33%

Imepokelewa kutoka kwa Aisha mama wa waumini radhi za Allah ziwe juu yake, amesema: Sikumuona Mtume -rehema amani ziwe juu yake- katu akipit...

imepokelewawauminiaisharadhi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 1163 31%

Imepokelewa kutoka kwa Aisha mama wa waumini radhi za Allah ziwe juu yake, amesema: Hakuwa Mtume rehema na amani ziwe juu yake kuwa na mkazo...

imepokelewawauminiaisharadhi

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.