Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih Muslim · Na. 1786

Hakika imeteremshwa juu yangu aya ni aya ninayoipenda zaidi kuliko dunia nzima

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniTawba na Msamaha wa Allah

Hadith zinazofanana

Sahih Muslim · Na. 2956 21%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Amesema: Mtume -rehema na amani ziwe juu yake-: "Dunia ni Gereza...

imepokelewaradhidunia

Linganisha na hii
Jami' at-Tirmidhiy · Na. HE-3173 20%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Amesema Mtume -rehema na amani ziwe juu yake-: "Atakapofika mmoj...

imepokelewakulikoradhizaidi

Linganisha na hii
Sunan Abu Dawud · Na. 5208 20%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Amesema Mtume -rehema na amani ziwe juu yake-: "Atakapofika mmoj...

imepokelewakulikoradhizaidi

Linganisha na hii
Musnad Ahmad · Na. HE-3173 20%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Amesema Mtume -rehema na amani ziwe juu yake-: "Atakapofika mmoj...

imepokelewakulikoradhizaidi

Linganisha na hii
Sunan an-Nasa'i · Na. HE-3173 20%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Amesema Mtume -rehema na amani ziwe juu yake-: "Atakapofika mmoj...

imepokelewakulikoradhizaidi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 3688 20%

Imepokelewa kutoka kwa Anas -radhi za Mwenyezi Mungu ziwe ju yake-: Yakuwa mtu mmoja alimuuliza Mtume rehema na amani ziwe juu yake kuhusu K...

imepokelewaradhikauliyanguzaidi

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.