Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih al-Bukhari · Na. 4627

Funguo za mambo ya ghaibu ni tano

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniFamilia, Ndoa na Haki za WazaziRiziki Halali na KaziKupendana kwa Ajili ya Allah na Udugu

Hadith zinazofanana

Sahih al-Bukhari · Na. 5783 32%

Na imepokelewa kutoka kwa bin Omari -radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake na baba yake -kwamba Mtume wa Mwenyezi Mungu -rehema na amani ziw...

imepokelewamwenyeomariradhi

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 2085 32%

Na imepokelewa kutoka kwa bin Omari -radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake na baba yake -kwamba Mtume wa Mwenyezi Mungu -rehema na amani ziw...

imepokelewamwenyeomariradhi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 6114 26%

Imepokelewa Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake-yakwamba Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Mtu hawi na nguvu...

imepokelewamwenyeradhinafsi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 6114 26%

Imepokelewa Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake-yakwamba Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Mtu hawi na nguvu...

imepokelewamwenyeradhinafsi

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 2609 26%

Imepokelewa Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake-yakwamba Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Mtu hawi na nguvu...

imepokelewamwenyeradhinafsi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 5833 23%

Imepokelewa kutoka kwa Omari radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Amesema Mtume rehema na amani ziwe juu yake: "Atakayevaa hariri duniani h...

imepokelewaomariradhi

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.