Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Musnad Ahmad · Na. HE-65300

Hakika Mwenyezi Mungu aliyetakasika na kutukuka aliteremsha "Na wasiohukumu kwa yale aliyoyateremsha Mwenyezi Mungu basi hao ndio makafiri

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniSwala, Tohara na IbadaRiziki Halali na KaziKupendana kwa Ajili ya Allah na Udugu

Hadith zinazofanana

Musnad Ahmad · Na. HE-65300 100%

Imepokelewa kutoka kwa Bin Abbas -radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yao- amesema: Hakika Mwenyezi Mungu aliyetakasika na kutukuka aliteremsha...

atakayekuleteenialiyoyateremshawasikuhuzunisheamewalazimishaaliyetakasikaaliziteremsha

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 1496 14%

Imepokelewa Kutoka kwa bin Abbasi -Radhi za Allah ziwe juu yao- Amesema: Alisema Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- kumwambia Muadhi Ibn...

amewalazimishaimepokelewamuhammadiisipokuwamayahudiabbasi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 1496 14%

Imepokelewa Kutoka kwa bin Abbasi -Radhi za Allah ziwe juu yao- Amesema: Alisema Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- kumwambia Muadhi Ibn...

amewalazimishaimepokelewamuhammadiisipokuwamayahudiabbasi

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-3390 14%

Imepokelewa Kutoka kwa bin Abbasi -Radhi za Allah ziwe juu yao- Amesema: Alisema Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- kumwambia Muadhi Ibn...

amewalazimishaimepokelewamuhammadiisipokuwamayahudiabbasi

Linganisha na hii
Musnad Ahmad · Na. HE-65331 12%

Imepokelewa kutoka kwa Abdullahi bin Masoud radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake (Hadithi Marfu'u): Katika kauli yake Aliyetakasika na kutu...

aliyetakasikaimepokelewakutukukamtukufukwendaradhi

Linganisha na hii
Musnad Ahmad · Na. HE-65331 12%

Imepokelewa kutoka kwa Abdullahi bin Masoud radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake (Hadithi Marfu'u): Katika kauli yake Aliyetakasika na kutu...

aliyetakasikaimepokelewakutukukamtukufukwendaradhi

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.