Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih Muslim · Na. 395

Amesema Mwenyezi Mungu Mtukufu: Nimeigawa swala baina yangu na mja wangu nusu mbili, na mja wangu ana haki ya kupata alichooomba

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniSwala, Tohara na IbadaDua, Dhikri na Utulivu wa MoyoKupendana kwa Ajili ya Allah na Udugu

Hadith zinazofanana

Sahih Muslim · Na. 395 100%

Imepokewa kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Nilimsikia Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- akisema: "Amesema...

swiraatwalladhiinahamdulillaahizinamstahikialichokiombaalichooombaatakaposema

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 2696 20%

Kutoka kwa Sa'di radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Alikuja bedui kwa Mtume -Rehema na Amani ziwe juu yake akasema: Nifundishe maneno nit...

zinamstahikiwalimwengumwenyekwanguradhiwangu

Linganisha na hii
Jami' at-Tirmidhiy · Na. 3458 11%

Kutoka kwa Sahal bin Muadhi bin Anas kutoka kwa baba yake amesema: Amesema Mtume rehema na amani ziwe juu yake: "Atakayekula chakula, akasem...

zinamstahikiwangunjema

Linganisha na hii
Sunan Abu Dawud · Na. 4023 11%

Kutoka kwa Sahal bin Muadhi bin Anas kutoka kwa baba yake amesema: Amesema Mtume rehema na amani ziwe juu yake: "Atakayekula chakula, akasem...

zinamstahikiwangunjema

Linganisha na hii
Musnad Ahmad · Na. HE-5431 11%

Kutoka kwa Sahal bin Muadhi bin Anas kutoka kwa baba yake amesema: Amesema Mtume rehema na amani ziwe juu yake: "Atakayekula chakula, akasem...

zinamstahikiwangunjema

Linganisha na hii
Sunan Ibn Majah · Na. HE-5431 11%

Kutoka kwa Sahal bin Muadhi bin Anas kutoka kwa baba yake amesema: Amesema Mtume rehema na amani ziwe juu yake: "Atakayekula chakula, akasem...

zinamstahikiwangunjema

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.