Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih Muslim · Na. 2626

Kamwe!, Usidharau chochote katika wema, hata kama ni kukutana na ndugu ukiwa na uso mkunjufu

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tabia Njema na MaadiliTawhid na Misingi ya ImaniKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na Wema

Hadith zinazofanana

Sahih Muslim · Na. 2626 100%

Kutoka kwa Abuu Dhari -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Alisema kuniambia mimi Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake-: "Kamwe!, Usidhar...

kuniambiausidharauchochotekukutanamkunjufudhari

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 2449 20%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Amesema Mtume -rehema na amani ziwe juu yake: "Atakayekuwa na dhul...

chochoteradhindugu

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 2750 18%

Imepokelewa kutoka kwa Hakiim Bin Hizaam radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake amesema: Nilimuomba Mtume rehema na amani ziwe juu yake akani...

kuniambiachochoteradhikamwe

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-3703 18%

Imepokelewa kutoka kwa Hakiim Bin Hizaam radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake amesema: Nilimuomba Mtume rehema na amani ziwe juu yake akani...

kuniambiachochoteradhikamwe

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 6444 15%

Kutoka kwa Abuu Dhari -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- Amesema: Nilikuwa pamoja na Mtume -Rehema na Amani ziwe juu yake- katika ardhi...

kuniambiachochotedhariradhi

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-3916 15%

Kutoka kwa Abuu Dhari -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- Amesema: Nilikuwa pamoja na Mtume -Rehema na Amani ziwe juu yake- katika ardhi...

kuniambiachochotedhariradhi

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.