Nyuma
Dua za Qur'ani na Rabbana · HISN AL-MUSLIM

Dua ya Qur'ani: Dua ya Kuthibitisha Kuwa Allah Ndiye Mlinzi Mbora

فَاللَّهُ خَيْرٌ حَافِظًا وَهُوَ أَرْحَمُ الرَّاحِمِينَ

Dua za Qur'ani na Rabbana Soma mara 3

فَاللَّهُ خَيْرٌ حَافِظًا وَهُوَ أَرْحَمُ الرَّاحِمِينَ

"Fallaahu khayrun haafidhan wa Huwa Arhamur-raahimeen."

Basi Mwenyezi Mungu ndiye Mbora wa kuhifadhi, Naye ndiye Mwingi wa rehema kuliko wote wanaorehemu.

So Allah is the best guardian, and He is the most merciful of the merciful.

KAUNTA YA KUSOMA DUA HII Lengo: Mara 3
Fadhila za Dua Hii:

Inasomwa kwa ajili ya ulinzi wa watoto, mali na safari zote.

Rejea na Chanzo

Kitabu / Chanzo:
Surat Yusuf 12:64