Nyuma
Dua za Qur'ani na Rabbana · HISN AL-MUSLIM

Dua ya Qur'ani: Dua ya Kutuliza Huzuni kwa Kumlalamikia Allah

إِنَّمَا أَشْكُو بَثِّي وَحُزْنِي إِلَى اللَّهِ

Dua za Qur'ani na Rabbana Soma mara 1

إِنَّمَا أَشْكُو بَثِّي وَحُزْنِي إِلَى اللَّهِ

"Innamaa ashkoo baththee wa huznee ilallaah."

Hakika mimi nakitolea malalamiko yangu na huzuni yangu kwa Mwenyezi Mungu pekee.

I only complain of my suffering and my grief to Allah.

KAUNTA YA KUSOMA DUA HII Lengo: Mara 1
Fadhila za Dua Hii:

Kauli ya Nabii Ya'qub wakati wa mtihani wa kumpoteza mwanawe; inamfundisha mja kumueleza Allah huzuni zake zote.

Rejea na Chanzo

Kitabu / Chanzo:
Surat Yusuf 12:86