Nyuma
Dua za Qur'ani na Rabbana · HISN AL-MUSLIM

Dua ya Qur'ani: Dua ya Kuomba Msaada Dhidi ya Watu Madhalimu

رَبِّ انصُرْنِي بِمَا كَذَّبُونِ

Dua za Qur'ani na Rabbana Soma mara 1

رَبِّ انصُرْنِي بِمَا كَذَّبُونِ

"Rabbinsurnee bimaa kadhdhaboon."

Mola wangu Mlezi! Ninusuru kwa sababu wamenikanusha.

My Lord, support me because they have denied me.

KAUNTA YA KUSOMA DUA HII Lengo: Mara 1
Fadhila za Dua Hii:

Hutumiwa na waja wema pale wanapokabiliwa na uongo na tuhuma zisizo na msingi.

Rejea na Chanzo

Kitabu / Chanzo:
Surat Al-Mu'minun 23:26