Nyuma
Dua za Qur'ani na Rabbana · HISN AL-MUSLIM

Dua ya Qur'ani: Dua ya Kutaka Mwisho Mwema wa Maisha

تَوَفَّنِي مُسْلِمًا وَأَلْحِقْنِي بِالصَّالِحِينَ

Dua za Qur'ani na Rabbana Soma mara 1

تَوَفَّنِي مُسْلِمًا وَأَلْحِقْنِي بِالصَّالِحِينَ

"Tawaffanee muslimaw-wa alhiqnee bis-saaliheen."

Nifishe nikiwa Muislamu, na uniunge na watu wema.

Cause me to die a Muslim and join me with the righteous.

KAUNTA YA KUSOMA DUA HII Lengo: Mara 1
Fadhila za Dua Hii:

Dua fupi lakini nzito ya kuomba kufariki ukiwa kwenye imani safi ya Kiislamu.

Rejea na Chanzo

Kitabu / Chanzo:
Surat Yusuf 12:101