Nyuma
Dua za Qur'ani na Rabbana · HISN AL-MUSLIM

Dua ya Qur'ani: Dua ya Nabii Ibrahim: Kuomba Hekima na Kuunganishwa na Watu Wema

رَبِّ هَبْ لِي حُكْمًا وَأَلْحِقْنِي بِالصَّالِحِينَ وَاجْعَ...

Dua za Qur'ani na Rabbana Soma mara 1

رَبِّ هَبْ لِي حُكْمًا وَأَلْحِقْنِي بِالصَّالِحِينَ وَاجْعَل لِّي لِسَانَ صِدْقٍ فِي الْآخِرِينَ

"Rabbi hab lee hukman wa alhiqnee bis-saaliheen, waj'al lee lisaana sidqin fil-aakhireen."

Mola wangu Mlezi! Nipe hekima, na uniunge na watu wema, na unijaalie kutajwa vizuri kwa wema na vizazi vya baadaye.

My Lord, grant me authority and join me with the righteous, and grant me a reputation of honor among later generations.

KAUNTA YA KUSOMA DUA HII Lengo: Mara 1
Fadhila za Dua Hii:

Hutafuta ilimu ya dhati na sifa njema ya kudumu inayowaletea wengine mwongozo.

Rejea na Chanzo

Kitabu / Chanzo:
Surat Ash-Shu'ara 26:83-84