Nyuma
Dua za Qur'ani na Rabbana · HISN AL-MUSLIM

Dua ya Qur'ani: Dua ya Nabii Ibrahim: Kuomba Mji wa Amani na Riziki ya Matunda

رَبِّ اجْعَلْ هَٰذَا بَلَدًا آمِنًا وَارْزُقْ أَهْلَهُ مِنَ ...

Dua za Qur'ani na Rabbana Soma mara 1

رَبِّ اجْعَلْ هَٰذَا بَلَدًا آمِنًا وَارْزُقْ أَهْلَهُ مِنَ الثَّمَرَاتِ

"Rabbij'al haadhaa baladan aaminan warzuq ahlahoo minath-thamaraat."

Mola wangu Mlezi! Ufanye mji huu uwe wa amani, na uwaruzuku watu wake matunda mbalimbali.

My Lord, make this a secure city and provide its people with fruits.

KAUNTA YA KUSOMA DUA HII Lengo: Mara 1
Fadhila za Dua Hii:

Dua ya amani na ustawi wa kiuchumi kwa nchi na jamii.

Rejea na Chanzo

Kitabu / Chanzo:
Surat Al-Baqarah 2:126