Nyuma
Dua za Qur'ani na Rabbana · HISN AL-MUSLIM

Dua ya Qur'ani: Dua ya Nabii Ibrahim: Kuomba Kuingizwa Pepo ya Neema

وَاجْعَلْنِي مِن وَرَثَةِ جَنَّةِ النَّعِيمِ

Dua za Qur'ani na Rabbana Soma mara 1

وَاجْعَلْنِي مِن وَرَثَةِ جَنَّةِ النَّعِيمِ

"Waj'alnee min warathati jannatin-na'eem."

Na unijaalie niwe miongoni mwa warithi wa Bustani ya Neema (Pepo).

And make me of the inheritors of the Garden of Pleasure.

KAUNTA YA KUSOMA DUA HII Lengo: Mara 1
Fadhila za Dua Hii:

Lengo kuu la maisha ya mwanadamu; kuirithi Pepo ya daima.

Rejea na Chanzo

Kitabu / Chanzo:
Surat Ash-Shu'ara 26:85