Nyuma
Dua za Qur'ani na Rabbana · HISN AL-MUSLIM

Dua ya Qur'ani: Kutaka Kinga Dhidi ya Hasira ya Allah

رَبَّنَا اكْشِفْ عَنَّا الْعَذَابَ إِنَّا مُؤْمِنُونَ

Dua za Qur'ani na Rabbana Soma mara 1

رَبَّنَا اكْشِفْ عَنَّا الْعَذَابَ إِنَّا مُؤْمِنُونَ

"Rabbanak-shif 'annal-'adhaaba innaa mu'minoon."

Mola wetu Mlezi! Tuondolee adhabu hii, hakika sisi tutaamini.

Our Lord, remove from us the torment; indeed, we are believers.

KAUNTA YA KUSOMA DUA HII Lengo: Mara 1
Fadhila za Dua Hii:

Hufundisha kuomba kuondolewa adhabu na misukosuko kwa kuweka ahadi ya unyofu na utiifu.

Rejea na Chanzo

Kitabu / Chanzo:
Surat Ad-Dukhan 44:12