Nyuma
Dua za Qur'ani na Rabbana · HISN AL-MUSLIM

Dua ya Qur'ani: Kutambua Uumbaji Mzuri na Kumuomba Mola Mlezi

رَبَّنَا وَسِعْتَ كُلَّ شَيْءٍ رَّحْمَةً وَعِلْمًا

Dua za Qur'ani na Rabbana Soma mara 1

رَبَّنَا وَسِعْتَ كُلَّ شَيْءٍ رَّحْمَةً وَعِلْمًا

"Rabbanaa wasi'ta kulla shay'ir-rahmatan wa 'ilmaa."

Mola wetu Mlezi! Rehema Yako na ilimu Yako vimeenea kila kitu.

Our Lord, You encompass all things in mercy and knowledge.

KAUNTA YA KUSOMA DUA HII Lengo: Mara 1
Fadhila za Dua Hii:

Hujenga matumaini makubwa kuwa rehema ya Mwenyezi Mungu ni pana zaidi kuliko udhaifu wowote wa mwanadamu.

Rejea na Chanzo

Kitabu / Chanzo:
Surat Ghafir 40:7