Nyuma
Dua za Qur'ani na Rabbana · HISN AL-MUSLIM

Dua ya Qur'ani: Kuomba Hukumu ya Haki Kati Yetu na Watesi

رَبَّنَا افْتَحْ بَيْنَنَا وَبَيْنَ قَوْمِنَا بِالْحَقِّ وَأ...

Dua za Qur'ani na Rabbana Soma mara 1

رَبَّنَا افْتَحْ بَيْنَنَا وَبَيْنَ قَوْمِنَا بِالْحَقِّ وَأَنتَ خَيْرُ الْفَاتِحِينَ

"Rabbanaftah baynanaa wa bayna qawminaa bil-haqqi wa Anta khayrul-faatiheen."

Mola wetu Mlezi! Hukumu baina yetu na kaumu yetu kwa haki, na Wewe ndiye Mbora wa wanaohukumu.

Our Lord, judge between us and our people in truth, and You are the best of judges.

KAUNTA YA KUSOMA DUA HII Lengo: Mara 1
Fadhila za Dua Hii:

Dua ya Nabii Shu'ayb (a.s) alipokabiliwa na upinzani mkali wa makafiri; inaleta nusra na ufumbuzi wa haki.

Rejea na Chanzo

Kitabu / Chanzo:
Surat Al-A'raf 7:89