Nyuma
Dua za Qur'ani na Rabbana · HISN AL-MUSLIM

Dua ya Qur'ani: Kuomba Kutojumuishwa Pamoja na Madhalimu

رَبَّنَا لَا تَجْعَلْنَا مَعَ الْقَوْمِ الظَّالِمِينَ

Dua za Qur'ani na Rabbana Soma mara 1

رَبَّنَا لَا تَجْعَلْنَا مَعَ الْقَوْمِ الظَّالِمِينَ

"Rabbanaa laa taj'alnaa ma'al-qawmiz-zaalimeen."

Mola wetu Mlezi! Usituweke pamoja na watu madhalimu.

Our Lord, do not place us with the wrongdoing people.

KAUNTA YA KUSOMA DUA HII Lengo: Mara 1
Fadhila za Dua Hii:

Dua ya watu wa Al-A'raf wanapotazama upande wa watu wa Motoni; inalinda dhidi ya uonevu na adhabu zao.

Rejea na Chanzo

Kitabu / Chanzo:
Surat Al-A'raf 7:47