Nyuma
Dua za Qur'ani na Rabbana · HISN AL-MUSLIM

Dua ya Qur'ani: Kuomba Subira na Kufariki Katika Uislamu

رَبَّنَا أَفْرِغْ عَلَيْنَا صَبْرًا وَتَوَفَّنَا مُسْلِمِينَ

Dua za Qur'ani na Rabbana Soma mara 1

رَبَّنَا أَفْرِغْ عَلَيْنَا صَبْرًا وَتَوَفَّنَا مُسْلِمِينَ

"Rabbanaa afrigh 'alaynaa sabran wa tawaffanaa muslimeen."

Mola wetu Mlezi! Tummulie subira na utufishe tukiwa Waislamu.

Our Lord, pour upon us patience and let us die as Muslims [in submission to You].

KAUNTA YA KUSOMA DUA HII Lengo: Mara 1
Fadhila za Dua Hii:

Dua ya wachawi wa Firauni walipoamini na kutishiwa kuuawa; inatoa ujasiri wa kutoyumba mbele ya vitisho.

Rejea na Chanzo

Kitabu / Chanzo:
Surat Al-A'raf 7:126