Nyuma
Dua za Kila Siku · HISN AL-MUSLIM

Dua ya Kuingia Nyumbani

دعاء دخول المنزل

Dua za Kila Siku Soma mara 1

بِسْمِ اللَّهِ وَلَجْنَا، وَبِسْمِ اللَّهِ خَرَجْنَا، وَعَلَى رَبِّنَا تَوَكَّلْنَا.

"Bismillaahi walajnaa, wa bismillaahi kharajnaa, wa 'alaa Rabbinaa tawakkalnaa."

Kwa jina la Mwenyezi Mungu tunaingia, na kwa jina la Mwenyezi Mungu tulitoka, na kwa Mola wetu Mlezi tunamtegemea.

In the name of Allah we enter, and in the name of Allah we leave, and upon our Lord we rely.

KAUNTA YA KUSOMA DUA HII Lengo: Mara 1
Fadhila za Dua Hii:

Hufukuza shetani asilale wala kula kwenye nyumba yako.

Rejea na Chanzo

Kitabu / Chanzo:
Hisn al-Muslim #17, Abu Dawud 5096