Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih al-Bukhari · Na. 7288

Niacheni na vile nilivyo kuachieni, hakika waliangamia waliokuwa kabla yenu kwa sababu ya maswali mengi na kuwapinga mitume wao

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na Wema

Hadith zinazofanana

Sahih al-Bukhari · Na. 7288 100%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake- kutoka kwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Niacheni na vi...

nikiwakatazeninikiwaamrishaimepokelewawaliangamiakuachieniwaliokuwa

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-4295 100%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake- kutoka kwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Niacheni na vi...

nikiwakatazeninikiwaamrishaimepokelewawaliangamiakuachieniwaliokuwa

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. HE-66517 39%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira Abdul-Rahman bin Swakhar -radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Nilimsikia Mtume -rehema na amani ziwe...

imepokelewawaliangamiawaliokuwamuwezavyohurairamaswali

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. HE-4725 37%

Kutoka kwa Abuu Huraira Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- Amesema: Nilimsikia Mjumbe wa Mwenyezi Mungu Rehema na Amani ziwe juu yake- a...

waliangamiawaliokuwamuwezavyohurairamaswalikadiri

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. HE-4725 37%

Kutoka kwa Abuu Huraira Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- Amesema: Nilimsikia Mjumbe wa Mwenyezi Mungu Rehema na Amani ziwe juu yake- a...

waliangamiawaliokuwamuwezavyohurairamaswalikadiri

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 1337 37%

Kutoka kwa Abuu Huraira Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- Amesema: Nilimsikia Mjumbe wa Mwenyezi Mungu Rehema na Amani ziwe juu yake- a...

waliangamiawaliokuwamuwezavyohurairamaswalikadiri

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.