Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sunan Ibn Majah · Na. HE-4292

Hakika vitu hivi viwili ni haramu kwa wanaume wa umma wangu, ni halali kwa wanawake wao

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniRiziki Halali na KaziKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na Wema

Hadith zinazofanana

Sunan Abu Dawud · Na. HE-4292 100%

Kutoka kwa Ally bin Abii Twaalib radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Alichukua Mtume rehema na amani ziwe juu yake Hariri kwa mkono wake w...

akazinyanyuaalichukuawanawaketwaalibkushotodhahabu

Linganisha na hii
Sunan an-Nasa'i · Na. HE-4292 100%

Kutoka kwa Ally bin Abii Twaalib radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Alichukua Mtume rehema na amani ziwe juu yake Hariri kwa mkono wake w...

akazinyanyuaalichukuawanawaketwaalibkushotodhahabu

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 2020 27%

Na imepokewa kutoka kwa bin Omari -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake na baba yake -kwamba Mtume wa Mwenyezi Mungu -Rehema na Amani ziwe...

kushotoradhimkonokulia

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 2020 27%

Na imepokewa kutoka kwa bin Omari -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake na baba yake -kwamba Mtume wa Mwenyezi Mungu -Rehema na Amani ziwe...

kushotoradhimkonokulia

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 368 26%

Kutoka kwa Ammari Bin Yasiri radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Aliniagiza Mtume -Rehema na Amani ziwe juu yake- katika haja fulani, nika...

kushotomikonoradhimkonokuliakisha

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. HE-3461 26%

Kutoka kwa Ammari Bin Yasiri radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Aliniagiza Mtume -Rehema na Amani ziwe juu yake- katika haja fulani, nika...

kushotomikonoradhimkonokuliakisha

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.