Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih al-Bukhari · Na. HE-3461

Hakika ilikuwa inakutosheleza kupiga kwa mikono yako hivi" Kisha akapiga kwa mikono yake miwili chini ya ardhi mpigo mmoja, kisha ukapaka mkono wa kushoto juu y...

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na Wema

Hadith zinazofanana

Sahih Muslim · Na. 368 100%

Kutoka kwa Ammari Bin Yasiri radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Aliniagiza Mtume -Rehema na Amani ziwe juu yake- katika haja fulani, nika...

anavyojigaragazanikajigaragazainakutoshelezanikamsimulianikamuendeaaliniagiza

Linganisha na hii
Jami' at-Tirmidhiy · Na. HE-3705 11%

Imepokelewa kutoka kwa Aisha mama wa waumini radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Nilisema kumwambia Mtume rehema na amani ziwe juu yake: I...

nikamsimuliafulaniradhi

Linganisha na hii
Sunan Abu Dawud · Na. 4875 11%

Imepokelewa kutoka kwa Aisha mama wa waumini radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Nilisema kumwambia Mtume rehema na amani ziwe juu yake: I...

nikamsimuliafulaniradhi

Linganisha na hii
Musnad Ahmad · Na. HE-3705 11%

Imepokelewa kutoka kwa Aisha mama wa waumini radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Nilisema kumwambia Mtume rehema na amani ziwe juu yake: I...

nikamsimuliafulaniradhi

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.