Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih al-Bukhari · Na. 5050

Alisema kuniambia mimi Mtume rehema na amani ziwe juu yake: "Soma

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na Wema

Hadith zinazofanana

Sahih al-Bukhari · Na. 5050 100%

Imepokelewa kutoka kwa Abdullahi bin Masoud -radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- amesema: Alisema kuniambia mimi Mtume rehema na amani zi...

yakibubujikaimepokelewatukiwaleteanikamgeukiailiteremkatukakuleta

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-3571 100%

Imepokelewa kutoka kwa Abdullahi bin Masoud -radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- amesema: Alisema kuniambia mimi Mtume rehema na amani zi...

yakibubujikaimepokelewatukiwaleteanikamgeukiailiteremkatukakuleta

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 3270 22%

Imepokelewa kutoka kwa Abdullahi bin Masoud -radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- amesema: Alitajwa kwa Mtume rehema na amani ziwe juu yak...

imepokelewaabdullahimasoudradhi

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 774 22%

Imepokelewa kutoka kwa Abdullahi bin Masoud -radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- amesema: Alitajwa kwa Mtume rehema na amani ziwe juu yak...

imepokelewaabdullahimasoudradhi

Linganisha na hii
Musnad Ahmad · Na. HE-3381 19%

Imepokelewa kutoka kwa Mahmud bin Labid -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- Yakuwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Hakik...

imepokelewamjumbeyakuwaradhipindi

Linganisha na hii
Musnad Ahmad · Na. HE-3381 19%

Imepokelewa kutoka kwa Mahmud bin Labid -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- Yakuwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Hakik...

imepokelewamjumbeyakuwaradhipindi

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.