Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih al-Bukhari · Na. HE-3421

Katika kauli ya Mwenyezi Mungu Mtukufu:- "Na wakasema msiwaache waungu wenu, wala msimuache Wadda, wala Suwa'u wala Yaghuth na Yauq na Nasr" Amesema Ibn Abbas R...

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tabia Njema na MaadiliTawhid na Misingi ya Imani

Hadith zinazofanana

Sahih al-Bukhari · Na. HE-3421 100%

Kutoka kwa Ibn Abbas Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yao-Katika kauli ya Mwenyezi Mungu Mtukufu:- "Na wakasema msiwaache waungu wenu, wala...

hayakuabudiwaaliwajulishaikasahaulikayakaabudiwawalipokufamsiwaache

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.